ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
เครื่องกําจัดอุปสรรคเลเซอร์อุณหภูมิสูง ผลงานที่มั่นคงด้วยรหัสผ่านหรือรหัสนิ้วมือ และการควบคุมความปลอดภัยของตัวควบคุม
| Power Cut Operation: | Not required |
|---|---|
| Working Effective Distance: | 50-300m |
| Laser Wavelength: | 1080nm |
300W แรงเลเซอร์ อินฟราเรด อีลิเมนเตอร์อุปกรณ์ป้องกันการป้องกันความปลอดภัยชีวภาพและ 30-60 นาที
| Laser Power: | 300W |
|---|---|
| Remote Monitoring Function: | Real-time wireless transmission of on-site operation, equipment status and other information back to the platform |
| Biometric Safety Protection Function: | The laser transmitter has the peripheral safety protection function, and can stop the light in the fan-shaped area within the range of light outlet not less than 10 meters. If someone or animal passes by, it has the function of personnel active safety dete |
200um กลางแกน Green Fiber Laser 100 ชุด ความสามารถในการจําหน่ายต่อเดือน
| Polarization State: | Random |
|---|---|
| Refrigeration Mode: | Water-cooling |
| Working Voltage AVC: | 380v |
ความยาวคลื่นศูนย์กลาง 529Nm 3. เลเซอร์เส้นใย Emerald ตัวเลือกที่ดีที่สุดสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| Extinction Ratio: | 15dB |
|---|---|
| Working Voltage AVC: | 380v |
| Product Name: | Green Fiber Laser The Perfect Solution for Your Business s Laser Cutting Needs |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวที่มีความถี่การปรับปรุง 20kHz กว้างเนื้อหา 200um และอัตราการดับในอุตสาหกรรม 15dB
| Product Name: | Green Fiber Laser The Perfect Solution for Your Business s Laser Cutting Needs |
|---|---|
| Central Wavelength: | 529Nm |
| Polarization State: | Random |
ไลเซอร์ไฟเบอร์มะกอกที่มีพลังงานสูงสุด 23kw และความดันทํางาน 380v AVC
| Product Name: | Green Fiber Laser The Perfect Solution for Your Business s Laser Cutting Needs |
|---|---|
| Working Voltage AVC: | 380v |
| Refrigeration Mode: | Water-cooling |
เครื่องทําความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ 500W/1000W ป้องกันและกําจัดสนิมสําหรับระเบิด
| พลังเลเซอร์: | 300W |
|---|---|
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080nm |
| ระยะการทำงานที่มีประสิทธิภาพ: | 50-300ม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์พกพา 2000W สําหรับวัสดุหนาและบาง
| อัตราการใช้พลังงาน (kW): | 7.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังเฉลี่ย (W): | 2000W |
| ความยาวของสายเกราะ(ม.): | 5 (ปรับแต่งได้) |
การประมวลผลความแม่นยําสูง 200W QCW เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวที่มีความกว้าง Pulse ต่ํากว่า 1.5ns
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 200W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว 705×368×161 จุดเย็นน้ํา กลม 90% สําหรับขนาดรวม 705×368×161
| Solar/Photovoltaic Industry Processing: | Yes |
|---|---|
| Output Power: | up to 500W |
| Spot Roundness: | >90% |


