ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์เชิงอุตสาหกรรม
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 200W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว 90W 532nm โหมดเดี่ยว นาโนวินาทีพัลซิ่ง
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 90W |
| ความกว้างของพัลส์: | <2.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว 100W โหมดเดี่ยว 2500KHz นาโนวินาทีกะพริบ
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 100W |
| ความกว้างของพัลส์: | <2.5ns |
CW Green Fiber Laser 20W Single Mode นาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 20w |
| โหมดการทำงาน: | ต่อเนื่อง/มอดูเลต |
CW Green Fiber Laser 300W โหมดเดียว นาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 300W |
| ความเสถียรของพลังงานในระยะยาว (%): | <3% |
500W เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวโหมดนาโนวินาที CW โหมดเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 500W |
| แบนด์วิธ 3dB(นาโนเมตร): | 15 |
เลเซอร์ไฟเบอร์ CW โหมดเดียวพลังงานสูง 750W เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 750W |
| ความถี่มอดูเลต: | 5-20KHz |
250W QCW Fiber Laser แบบบูรณาการ Nanosecond Single Mode Green Fiber Laser
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 250W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวในตัว 300W โหมดเดียว QCW นาโนวินาที
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 300W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์ 450W QCW แบบบูรณาการโหมดเดียวเลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 450W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |


