ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพิมพ์สีเขียว 3D ความแม่นยําสูง สําหรับการพัฒนาวัสดุ Cu 350x350x500 มม
| CuCrNb Material Developing: | 30/60μm |
|---|---|
| Ta Material Developing: | 30/60μm |
| Spot Diameter: | 20-40μm |
ความหนาแน่นของพลังงานสูง สีเขียว เครื่องสร้างดิจิตอลสําหรับการพิมพ์วัสดุของเหล็กอลูมิเนียม
| Shielding Gas: | XH Software |
|---|---|
| Spot Diameter: | 20-40μm |
| Product Category: | Green 3D Printer |
ไฟเบอร์เลเซอร์พกพา ยกเลิกขุ่นอุปสรรค ยกเลิกขยะ เครื่องทําความสะอาดและระเบิด
| พลังเลเซอร์: | 300W |
|---|---|
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080nm |
| ระยะการทำงานที่มีประสิทธิภาพ: | 50-300ม |
วัสดุ CuCrZr พัฒนาเครื่องพิมพ์ที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อมขนาด 60/80μm ด้วยโปรแกรม XH ป้องกันก๊าซ
| CuCrNb Material Developing: | 30/60μm |
|---|---|
| Laser Source: | Independent Single-Mode Fiber Green Laser, 532nm, 500/1000W |
| Spot Diameter: | 20-40μm |
ความทนทานต่อการกัดกร่อน การนําน้ําสูง Fern 3D Fabricator สําหรับการผลิต
| Printing Material: | Copper, copper alloy, gold, platinum, refractory metals, aluminum alloy, titanium alloy, high temperature alloy, stainless steel, mold steel, etc. |
|---|---|
| Laser Source: | Independent Single-Mode Fiber Green Laser, 532nm, 500/1000W |
| High thermal conductivity: | Various types of heat sinks/heat exchangers, condensers; heat transfer-related components |


