ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
ไฟเบอร์เลเซอร์สีเขียวแบบต่อเนื่อง 1000W (รุ่นบูรณาการในแนวตั้ง)
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 1000W |
| โหมดการทำงาน: | ต่อเนื่อง/มอดูเลต |
ไฟเบอร์เลเซอร์สีเขียวแบบต่อเนื่อง 1000W (รุ่นแยก)
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 1000W |
| โหมดการทำงาน: | ต่อเนื่อง/มอดูเลต |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวต่อเนื่องแรงสูง 3000W ด้วยหัวออก QBH
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 3000W |
| โหมดการทำงาน: | ต่อเนื่อง/มอดูเลต |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวพลังงานสูง สําหรับการปั่นและตัดวัสดุที่สะท้อนแสงสูง
| พลังงานเฉลี่ย: | 3000W |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | ต่อเนื่อง/มอดูเลต |
| สถานะโพลาไรเซชัน: | สุ่ม |
QBH Output Head ไฟเบอร์เลเซอร์สําหรับสีเขียว ภายใน AVC 380v โลเตจการทํางาน
| พลังงานเฉลี่ย: | 3000W |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | ต่อเนื่อง/มอดูเลต |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องมาร์คกิ้งไฟเบอร์เลเซอร์นาโนวินาทีพัลซิ่ง 30w เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 30W |
| ความกว้างของพัลส์: | <2.5ns |
80W เลเซอร์โหมดเดียว Picosecond เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว 532nm
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 80W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
การออกแบบบูรณาการ 200W QCW แลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว สําหรับการประมวลผลความละเอียดสูง
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 200W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์ QCW แบบรวม 500W โหมดเดียว เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 500W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
800W CW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดี่ยวนาโนวินาที CW ไฟเบอร์เลเซอร์สีเขียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 800W |
| ความถี่มอดูเลต: | 5-20KHz |


