ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เลเซอร์ไฟเบอร์คลื่นต่อเนื่อง 40W CW โหมดเดี่ยว สีเขียวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 40W |
| ความเสถียรของพลังงานในระยะยาว (%): | <3% |
เลเซอร์ไฟเบอร์คลื่นต่อเนื่องสีเขียว 50W CW โหมดเดี่ยวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า (VAC): | 220V |
ประสิทธิภาพสูง 60W CW Fiber Laser Single Mode Nanosecond
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 60W |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
โหมดเดี่ยว Nanosecond CW Pulsed Laser Green 200W Fiber Laser
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 200w |
| แบนด์วิธ 3dB(นาโนเมตร): | <1 |
700W นาโนวินาที CW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดียว 5-20KHz
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 700W |
| ความถี่มอดูเลต: | 5-20KHz |
ประเภทตู้ไฟเบอร์เลเซอร์สีเขียว CW โหมดเดียว 750W
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 750W |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 6.5KW |
ไฟเบอร์เลเซอร์สีเขียว QCW 100W เลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาทีแบบบูรณาการโหมดเดียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 100W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
350W สีเขียว Ipg QCW ไฟเบอร์เลเซอร์แบบบูรณาการโหมดเดียวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 350W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์ Picosecond โหมดเดียว 532nm สีเขียว 60 วัตต์
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 60W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
เลเซอร์ไฟเบอร์โหมด Picosecond โหมดเดียว สีเขียว 70W
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 70W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |


