ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เลเซอร์ไดโอดพัลซิ่งนาโนวินาทีโหมดเดียวสีเขียว 50W ไฟเบอร์เลเซอร์
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 50W |
| ความถี่ในการทำซ้ำ: | 500KHz |
เลเซอร์นาโนวินาทีสีเขียวโหมดเดียว 60W เลเซอร์ไฟเบอร์พัลซิ่ง
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 60W |
| ความกว้างของพัลส์: | <2.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาที 80W โหมดเดี่ยว เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวแบบพัลซิ่ง
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 80W |
| ความกว้างของพัลส์: | <2.5ns |
20MHz Single Mode Green Picosecond Laser 50W Fiber Laser Marking Machine
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 50W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
90W Green Fiber Pico Second Laser Single Mode
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 90W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ไฟเบอร์ Picosecond โหมดเดียว 100W
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 100W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
สีเขียว 120W Picosecond ไฟเบอร์เลเซอร์ไดโอดโหมดเดียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 120W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
เลเซอร์ไฟเบอร์ Picosecond โหมดเดี่ยว 160W เลเซอร์พัลซิ่ง Picosecond สีเขียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 160W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
เลเซอร์ไฟเบอร์ Picosecond สีเขียวโหมดเดียว 190W 532nm
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 190W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
เลเซอร์ไฟเบอร์ Picosecond สีเขียว 200W โหมดเดียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 200w |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |


