ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เลเซอร์สีเขียวพัลซิ่ง 120W ในตัวระบายความร้อนด้วยน้ำเลเซอร์นาโนวินาทีสีเขียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 120W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เครื่องทําความสะอาดสายไฟฟ้า 700W
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทําความสะอาดสายไฟฟ้า 700W |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 700W |
| ขอบเขตการทำงาน: | 0~400ม |
เครื่องทําความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ 500W/1000W ป้องกันและกําจัดสนิมสําหรับระเบิด
| พลังเลเซอร์: | 300W |
|---|---|
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080nm |
| ระยะการทำงานที่มีประสิทธิภาพ: | 50-300ม |
700W Power Grid Fiber เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวาง 1080nm
| พลังเลเซอร์: | 700W |
|---|---|
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080nm |
| ระยะการทำงานที่มีประสิทธิภาพ: | 0~400ม |
เครื่องพิมพ์เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวสําหรับทองแดงและสับทองแดง
| รุ่น: | XH-M100G |
|---|---|
| สร้างปริมาณ: | 100*100*100มม |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวโหมดเดี่ยวต่อเนื่อง ความยาวคลื่น 532 นาโนเมตร 500 วัตต์ |
เลเซอร์คลื่นต่อเนื่องสีเขียว CW 350W โหมดนาโนวินาทีเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 350W |
| ความเสถียรของพลังงานในระยะยาว (%): | <3% |
เลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาทีสีเขียวโหมดเดียว QCW 50W
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 50W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
150W Green Ipg QCW Laser Single Mode เลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาที
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 150W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
300W Pulsed Green Laser เลเซอร์ไฟเบอร์ระบายความร้อนด้วยน้ำในตัว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 300W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
Nanosecond 160W Pulsed Green Laser ระบายความร้อนด้วยน้ำในตัว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 160W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |


