ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เลเซอร์ไดโอดไฟเบอร์ Picosecond 110W โหมดเดียว 532nm
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 110W |
| พลังงานชีพจร: | 10-100uj |
เลเซอร์ไฟเบอร์ Picosecond 130W โหมดเดียว เลเซอร์ไดโอดพัลซิ่ง Picosecond
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 130W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
140W Brazing Picosecond Fiber Laser เลเซอร์ Picosecond UV โหมดเดียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 140W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
การกำจัด PVD โหมดเดียวด้วยไฟเบอร์เลเซอร์ Picosecond 150W
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 150W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
170W Picosecond Fiber Laser Single Mode 20MHz
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 170W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
180W Picosecond Fiber Laser เลเซอร์โหมดเดียว Picosecond 532nm
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 180W |
| คุณภาพของลำแสง: | M2<1.3 |
เลเซอร์ไฟเบอร์คลื่นต่อเนื่องนาโนวินาทีโหมดเดียว CW สีเขียว 30W ไฟเบอร์เลเซอร์
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 30W |
| แบนด์วิธ 3dB(นาโนเมตร): | <1 |
1.2kw 80W CW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดี่ยวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 80W |
| แบนด์วิธ 3dB(นาโนเมตร): | <1 |
เลเซอร์ไฟเบอร์คลื่นต่อเนื่อง 100W โหมดเดี่ยว ไฟเบอร์เลเซอร์นาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 100W |
| ความเสถียรของพลังงานในระยะยาว (%): | <3% |
120W CW ไฟเบอร์เลเซอร์ระบายความร้อนด้วยน้ำเลเซอร์นาโนวินาทีสีเขียว 532 นาโนเมตร
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 120W |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |


