ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาทีสีเขียว 60 วัตต์ เลเซอร์ไฟเบอร์พัลส์
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 60W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์ CW พลังงานสูง 600W โหมดเดียว นาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 600W |
| ความถี่มอดูเลต: | 5-20KHz |
ไฟเบอร์เลเซอร์ 600W CW 6.5KW ประเภทตู้ต่อเนื่องโหมดเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 600W |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 6.5KW |
650W Cabinet เครื่องยิงเลเซอร์ไฟเบอร์แบบคลื่นต่อเนื่องโหมดเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 650W |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 6.5KW |
ตู้ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คกิ้งแบบต่อเนื่อง 900W โหมดเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 900W |
| ขนาดตู้: | 1300*800*1000 |
เลเซอร์สีเขียวโหมดเดี่ยว 60W นาโนวินาที QCW เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 60W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
10MHz 350W QCW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดี่ยวนาโนวินาที PVD ไฟเบอร์เลเซอร์
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 350W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
400W QCW ไฟเบอร์เลเซอร์ระบายความร้อนด้วยน้ำเลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาทีโหมดเดียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 400W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์ QCW สีเขียวขนาดกะทัดรัด 500 วัตต์ นาโนวินาทีโหมดเดียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 500W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียวนาโนวินาที 532 นาโนวินาที 30W
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 30W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |


