ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ green fiber laser ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
5KHz 150W CW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดี่ยวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า (VAC): | 220V |
เลเซอร์สีเขียว CW แบบนาโนวินาทีที่ปรับได้ 250 วัตต์ เลเซอร์ไฟเบอร์สีเขียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 250W |
| แบนด์วิธ 3dB(นาโนเมตร): | <1 |
2.5kw 400W CW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดี่ยวนาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 400W |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
ไฟเบอร์เลเซอร์คลื่นต่อเนื่องนาโนวินาที 550W โหมดเดี่ยว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 550W |
| ความถี่มอดูเลต: | 5-20KHz |
532nm 650W Linear CW Fiber Laser Single Mode นาโนวินาที
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 650W |
| ความถี่มอดูเลต: | 5-20KHz |
550W 532 Nm Green CW Fiber Laser ประเภทตู้ต่อเนื่องโหมดเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 550W |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 6.5KW |
ไฟเบอร์เลเซอร์ CW โหมดเดียวสีเขียว 700W ชนิดตู้ต่อเนื่อง
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 700W |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 6.5KW |
ไฟเบอร์เลเซอร์ CW พลังงานสูงสีเขียว 800W ตู้ต่อเนื่องโหมดเดียว
| ความยาวคลื่นกลาง: | 532 |
|---|---|
| พลังงานเฉลี่ย: | 800W |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 6.5KW |
200W QCW ไฟเบอร์เลเซอร์โหมดเดียวนาโนวินาที Femtosecond เลเซอร์สีเขียว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 200w |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |
เลเซอร์ไฟเบอร์นาโนวินาทีโหมดเดี่ยว 400W QCW ในตัว
| ความยาวคลื่น: | 532นาโนเมตร |
|---|---|
| 532นาโนเมตร: | 400W |
| ความกว้างของพัลส์: | <1.5ns |


